Kumbon da China ya sauka a kudancin duniyar wata

Kumbon da China ya sauka a kudancin duniyar wata

 

ASALIN HOT

Bayanan hoto,A farkon watan mayu ne aka harba kumbon mai suna 'Chang'e 6'

Kafofin yada labaran China sun ce wani kumbon da aka harba zuwa duniyar wata ya sauka a ɓangaren watan da ba a taba zuwa ba kuma zai debo samfuran duwatsu da za a gudanar da bincike a kansu.

Kumbon mara matuƙi mai suna 'Chang'e 6' wadda aka harba a farkon watan Mayu, ya sauka a wani yankı da ke ɓangaren kudancin duniyar wata.

Masana kimiyya na farin ciki da matakin saboda a cewarsu za su samu damar nazarin waɗannan duwatsun da babu wanda ya taɓa ganin irinsu

Comments

Popular posts from this blog

An ga watan Azumin Ramadan a Saudiyya

Tinubu zai jagoranci taron yaƙi da ta'addanci na Afirka a Abuja

Yadda wani almajiri ya fille wa ɗan shekara shida kai a Kano